THIẾT KẾ VÀ TÍNH NĂNG
Trong máy Denon AVR-X4100W là bộ khuếch đại âm thanh 7 kênh 125 Watt (trở kháng 8 Ohm) với 2 kênh surround back có thể chuyển đổi thành chức năng khác, dẫn bởi chipset dành cho các thiết bị analog có thể vận hành với công suất lên tới 24-bit/192kHZ.
KHẢ NĂNG TRÌNH DIỄN
Denon AVR-X4100W có khả năng phối ghép tốt với khá nhiều dòng loa công suất từ 100W đến 250W. Chúng tôi lựa chọn cặp loa Focal 716, Klipsch R28 Để đánh giá chất âm khi nghe nhạc cũng như sự thể hiện hiệu ứng khi xem phim của ampli đa kênh đình đám này.