	<link>https://www.hifivietnam.vn</link>
	<description>Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</description>
	<lastBuildDate>Tue, 20 Aug 2024 11:26:04 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
<image>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>Cần chú ý những gì trước khi đầu tư 1 bộ Soundbar?</title>
		<dc:creator><![CDATA[Trâm Anh]]></dc:creator>
		<pubDate>Tue, 12 Dec 2017 07:50:10 +0000</pubDate>
				<category><![CDATA[Góc tư vấn]]></category>
		<category><![CDATA[Kiến thức Nghe Nhìn]]></category>
		<category><![CDATA[am thanh trung thuc]]></category>
		<category><![CDATA[chon loa loa sound bar hay]]></category>
		<category><![CDATA[kien thuc am thanh]]></category>
		<category><![CDATA[loa sound bar]]></category>
		<category><![CDATA[Soundbar]]></category>
		<category><![CDATA[Soundbar Sony HT-CT550W]]></category>
		<category><![CDATA[Yamaha YAS – 101]]></category>
		<guid isPermaLink="false">http://www.hifivietnam.vn/vi/?p=13623</guid>
<div>&nbsp;</div>
<div><strong>1. Soundbar có thể làm nhiễu cảm biến điều khiển TV</strong></div>
<div>&nbsp;</div>
<div><img fetchpriority="high" decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-95216" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544.jpg" width="450" height="338" alt="32_33_1338441633_5_2_b7544" srcset="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544.jpg 450w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544-80x60.jpg 80w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544-100x75.jpg 100w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544-180x135.jpg 180w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544-238x178.jpg 238w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441633_5_2_b7544-265x198.jpg 265w" sizes="(max-width: 450px) 100vw, 450px" /></div>
<div style="text-align: center;"><em>&nbsp;Một chiếc soundbar được đặt đúng quy cách.</em></div>
<div>
<div><strong>2. Một vấn đề khác với điều khiển</strong></div>
<div><img decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-95217" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441634_43_3_f3ef3.jpg" width="600" height="250" alt="32_33_1338441634_43_3_f3ef3" /></div>
<div>
<div><strong>3. Hiệu ứng “âm thanh trung thực” của soundbar</strong></div>
<div><img decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-95218" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441635_61_4_3610f.jpg" width="550" height="389" alt="32_33_1338441635_61_4_3610f" /></div>
<div><strong>4. Bảng hiển thị trên soundbar</strong></div>
<div><img loading="lazy" decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-95219" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d.jpg" width="550" height="413" alt="32_33_1338441637_05_5_0ed4d" srcset="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d.jpg 550w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d-80x60.jpg 80w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d-100x75.jpg 100w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d-180x135.jpg 180w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d-238x178.jpg 238w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441637_05_5_0ed4d-265x198.jpg 265w" sizes="auto, (max-width: 550px) 100vw, 550px" /></div>
<div><strong>5. Cổng kết nối của Soundbar</strong></div>
<div><img loading="lazy" decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-95220" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97.jpg" width="550" height="414" alt="32_33_1338441638_05_6_86d97" srcset="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97.jpg 550w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97-80x60.jpg 80w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97-100x75.jpg 100w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97-180x135.jpg 180w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97-238x178.jpg 238w, https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_32_33_1338441638_05_6_86d97-265x198.jpg 265w" sizes="auto, (max-width: 550px) 100vw, 550px" /></div>