	<title>LF18-G1800 &#8211; Hifi Việt Nam &#8211; Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</title>
	<link>https://www.hifivietnam.vn</link>
	<description>Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</description>
	<lastBuildDate>Thu, 15 Aug 2024 11:25:04 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
<image>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>[PLASE SHOW 2018] Những gương mặt mới (phần 2)</title>
		<link>https://www.hifivietnam.vn/trien-lam/plase-show-2018-nhung-guong-mat-moi-phan-2/</link>
		<dc:creator><![CDATA[Khắc Nam]]></dc:creator>
		<pubDate>Sun, 28 Oct 2018 07:15:45 +0000</pubDate>
				<category><![CDATA[#Tiêu điểm]]></category>
		<category><![CDATA[Triển lãm]]></category>
		<category><![CDATA[Triển lãm trong nước]]></category>
		<category><![CDATA[LF18-G1800]]></category>
		<category><![CDATA[OEM]]></category>
		<category><![CDATA[plase show 2018]]></category>
		<category><![CDATA[RZ15-2210]]></category>
		<category><![CDATA[RZS]]></category>
		<guid isPermaLink="false">http://www.hifivietnam.vn/?p=28361</guid>
										<content:encoded><![CDATA[<p><strong>Củ loa RZS </strong></p>
<p>Với những nhà sản xuất trong nước, <a href="https://www.nambinhad.com/plaseshow/vi/trang-chu/" data-internallinksmanager029f6b8e52c="4" title="PLASE Show" target="_blank" rel="noopener nofollow external noreferrer" data-wpel-link="external">Plase Show</a> 2018 còn mang đến cơ hội giao lưu hợp tác với những thương hiệu gia công OEM, hay những nhà sản xuất linh kiện từ khắp nơi trên thế giới.</p>
<p><img fetchpriority="high" decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-88700" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_20-1.png" width="480" height="335" alt="" /></p>
<p><img decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-88701" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_21.png" width="497" height="347" alt="" /></p>
<p>&nbsp;</p>
<p>&nbsp;</p>
<p>Tại gian hàng 12B của RZS, bạn sẽ tìm thấy đủ mọi loại củ loa treble, midrange, subwoofer…  đã được hoàn thiện sẵn với nhiều model như: LF18-G1800 (bass 18 inch), RZ15-2210 (bas s 15 inch)&#8230; Tuy nhiên, nếu bạn có yêu cầu tùy biến, RZS vẫn có thể đáp ứng nhu cầu của bạn để sản xuất ra những củ loa custom chỉ dành cho riêng mình.</p>
<p><img decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-88702" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_22.png" width="429" height="274" alt="" /></p>
<p><img loading="lazy" decoding="async" class="alignnone size-full wp-image-88703" src="https://www.hifivietnam.vn/wp-content/uploads/2024/08/hifivietnam.vn_23.png" width="459" height="322" alt="" /></p>