	<title>gia EHP-DH1000A &#8211; Hifi Việt Nam &#8211; Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</title>
	<link>https://www.hifivietnam.vn</link>
	<description>Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</description>
	<lastBuildDate>Fri, 15 Dec 2017 06:51:26 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
<image>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>Elecom giới thiệu chiếc tai nghe tầm trung mới nhất EHP-DH1000A</title>
		<dc:creator><![CDATA[Nam Bình]]></dc:creator>
		<pubDate>Thu, 14 Dec 2017 11:52:29 +0000</pubDate>
				<category><![CDATA[Tai nghe & Loa đi động]]></category>
		<category><![CDATA[Axial-Acoustic 2Way Speaker System]]></category>
		<category><![CDATA[dan choi tai nghe]]></category>
		<category><![CDATA[EHP-DH1000A]]></category>
		<category><![CDATA[gia EHP-DH1000A]]></category>
		<category><![CDATA[in-ear Hi-res]]></category>
		<category><![CDATA[tai nghe]]></category>
		<category><![CDATA[tai nghe ban chay]]></category>
		<category><![CDATA[tai nghe gia tot]]></category>
		<category><![CDATA[tai nghe tam trung]]></category>
		<guid isPermaLink="false">http://www.hifivietnam.vn/vi/?p=13648</guid>
<p>Đây là lần đầu tiên Elecom sử dụng công nghệ độc quyền &#8220;Axial-Acoustic 2Way Speaker System&#8221; vừa mới được giới thiệu các đây không lâu. Công nghệ này sử dụng 2 driver dynamic có cùng trục trọng tâm cùng hướng và thiết kế buồng âm đặc biệt, và một driver dành cho dải bass với đường kính 7mm và driver dành cho dải treb đường kính 5mm. Và mặc dù không sử dụng mạch phân tầng hoặc kết nối điện tử tuy nhiên nhờ cấu trúc buồng âm đặc biệt giúp sự tách bạch được rõ ràng và chính xác.<br />
Trở kháng 14 Ohms và mức áp suất buồng âm 103dB/mW và power input tối đa là 100mW. Dải tần số đáp ứng là 10Hz đến 45kHz.</p>
Dây đi kèm là dây đồng OFC Litz có 4 lõi phân tách dây ground của 2 kênh trái phải để tránh bị nhiễu do tĩnh điện và điện từ gây ảnh hưởng đến âm thanh. Dây được bọc chất liệu elastomer chống rối và tăng cường độ bền của dây. Jack kết nối là dạng 3,5mm chữ L.<br />