	<title>Denon AVR-X4100W &#8211; Hifi Việt Nam &#8211; Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</title>
	<link>https://www.hifivietnam.vn</link>
	<description>Mạng xã hội kiến thức nghe nhìn</description>
	<lastBuildDate>Wed, 21 Aug 2024 03:04:49 +0000</lastBuildDate>
	<language>vi</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
<image>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image>
	<item>
		<title>Ampli Denon AVR-X4100W – ampli đa kênh đáng lựa chọn</title>
		<dc:creator><![CDATA[Mai Nguyễn]]></dc:creator>
		<pubDate>Mon, 04 Dec 2017 07:27:26 +0000</pubDate>
				<category><![CDATA[#Tiêu điểm]]></category>
		<category><![CDATA[Ampli & Nguồn phát]]></category>
		<category><![CDATA[Thiết bị nghe nhìn]]></category>
		<category><![CDATA[ampli da kenh]]></category>
		<category><![CDATA[ampli denon]]></category>
		<category><![CDATA[ampli xem phim]]></category>
		<category><![CDATA[audiophile]]></category>
		<category><![CDATA[dan chơi ampli]]></category>
		<category><![CDATA[danh choi audio]]></category>
		<category><![CDATA[Denon]]></category>
		<category><![CDATA[Denon AVR-X4100W]]></category>
		<guid isPermaLink="false">http://www.hifivietnam.vn/vi/?p=13328</guid>
										<content:encoded><![CDATA[<table border="1">
<tbody>
<tr>
<th>Ưu điểm</th>
<th>Nhược điểm</th>
</tr>
<td>• Âm thanh sống động, chân thực nhờ kỹ thuật Dolby Atmos<br />
• Hỗ trợ DSD Streaming<br />
• Hỗ trợ kết nối đa dạng: 7+1 input và 2+1 output HDMI hỗ trợ 4K, Bluetooth, Wifi…<br />
• Dễ setup, dễ sử dụng<br />
• Công suất cực lớn<br />
• Thiết kế cao cấp, sang trọng</td>
<td>&nbsp;</td>
</tbody>
</table>
<p><a href="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W.jpg" rel="attachment wp-att-1711 noopener nofollow external noreferrer" target="_blank" data-wpel-link="external"><img fetchpriority="high" decoding="async" class="size-full wp-image-1711 aligncenter" src="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W.jpg" sizes="(max-width: 640px) 100vw, 640px" srcset="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W-300x117.jpg 300w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W.jpg 640w" alt="Ampli Denon AVR-X4100W" width="640" height="250"></a><br />
<strong>THIẾT KẾ VÀ TÍNH NĂNG</strong><br />
Trong máy Denon AVR-X4100W là bộ khuếch đại âm thanh 7 kênh 125 Watt (trở kháng 8 Ohm) với 2 kênh surround back có thể chuyển đổi thành chức năng khác, dẫn bởi chipset dành cho các thiết bị analog có thể vận hành với công suất lên tới 24-bit/192kHZ.<br />
<p><a href="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012.jpg" rel="attachment wp-att-1712 noopener nofollow external noreferrer" target="_blank" data-wpel-link="external"><img decoding="async" class="wp-image-1712 aligncenter" src="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012.jpg" sizes="(max-width: 670px) 100vw, 670px" srcset="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012-300x143.jpg 300w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012-768x366.jpg 768w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012-1024x488.jpg 1024w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418312012.jpg 1500w" alt="Ampli Denon AVR-X4100W" width="670" height="319"></a><br />
<p><strong>KHẢ NĂNG TRÌNH DIỄN</strong><br />
Denon AVR-X4100W có khả năng phối ghép tốt với khá nhiều dòng loa công suất từ 100W đến 250W. Chúng tôi lựa chọn cặp loa Focal 716, Klipsch R28 Để đánh giá chất âm khi nghe nhạc cũng như sự thể hiện hiệu ứng khi xem phim của ampli đa kênh đình đám này.</p>
<p><a href="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W-1.jpg" rel="attachment wp-att-1713 noopener nofollow external noreferrer" target="_blank" data-wpel-link="external"><img decoding="async" class="aligncenter wp-image-1713 size-full" src="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W-1.jpg" sizes="(max-width: 670px) 100vw, 670px" srcset="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W-1-300x171.jpg 300w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/Ampli-Denon-AVR-X4100W-1.jpg 670w" alt="Ampli Denon AVR-X4100W" width="670" height="383"></a><br />
<p><a href="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976.jpg" rel="attachment wp-att-1714 noopener nofollow external noreferrer" target="_blank" data-wpel-link="external"><img loading="lazy" decoding="async" class="wp-image-1714 aligncenter" src="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976.jpg" sizes="auto, (max-width: 670px) 100vw, 670px" srcset="http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976-300x134.jpg 300w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976-768x342.jpg 768w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976-1024x456.jpg 1024w, http://whathifi.vn/wp-content/uploads/2016/04/av_receiver_denon_avr_x4100w_bild_1418311976.jpg 1500w" alt="Ampli Denon AVR-X4100W" width="670" height="298"></a><br />